![](/Media/Images/Information/Information002040/Tap the.jpg)
Nhân dịp Tết Giáp Thìn 2024, trường Cao đẳng Y tế Kiên Giang hân hoan chào đón đoàn cán bộ lãnh đạo Sở y tế đến thăm hỏi và chúc tết. Đón tiếp đoàn có đại diện BGH gồm thầy Nguyễn Đức Phát, Bí thư Đảng uỷ - Hiệu trưởng và cô Nguyễn Ngọc Bích – Chủ tịch HĐ trường – Phó hiệu trưởng và các thầy cô lãnh đạo phòng khoa. Tại buổi họp mặt đ/c Đỗ Thiện Tùng phó Giám đốc Sở Y tế trưởng đoàn đã thăm hỏi, động viên, chúc tết và tặng quà cho BGH và toàn thể cán bộ nhân viên của trường. Đồng thời, Đ/c Đỗ Thiện Tùng đã ghi nhận, đánh giá cao những đóng góp nổi bật của trường trong vai trò đào tạo cán bộ ngành y cho tỉnh nhà trong nhiều năm qua.
![](/Media/1/images/TRI%20THUC%202024/chuc%20tet%20-%20SYT/Phat%20bieu(1).jpg)
đ/c Đỗ Thiện Tùng phó Giám đốc Sở Y tế chúc tết giáp thìn 2024
![](/Media/1/images/TRI%20THUC%202024/chuc%20tet%20-%20SYT/Tap%20the.jpg)
BGH nhận quà tết từ lãnh đạo Sở y tế
![](/Media/1/images/TRI%20THUC%202024/chuc%20tet%20-%20SYT/chung.jpg)
TS. Nguyễn Đức Phát, Bí thư Đảng uỷ - Hiệu trưởng phát biểu cảm ơn lã đạo Sở y tế
Người viết: Huỳnh Trí Thức